ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากรูปพายด์กรีนให้คุณสัน(ชลบุรี)พิจารณาครับ  (อ่าน 6851 ครั้ง)

korn_KGB

• เซียน breeder
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2012, 11:50:13 am โดย korn_KGB »

korn_KGB

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2012, 11:50:29 am โดย korn_KGB »

korn_KGB

ตัวที่3 พายด์สแปงเกิลโอลีฟ (พ่อเป็นพายด์โอลีฟตัวที่คุณสันชอบ + แม่เยลโล่ซัพ)

พอดีต้องแยกคู่พ่อแม่ที่คุณสันชอบครับ เพราะมันเป็นตัวผู้ทั้งคู่ เลยได้ลูกออกมาแบบนี้  :D :D :D

san

• jr.breeders
  • **
ตัวที่สามเลยครับคุณกร ขอบคุณครับที่ลงรูปให้ดู ส่วนรูปลูกนกที่จะให้คุณกรช่วยดูขอเป็นพรุ่งนี้เช้าครับ ขอบคุณครับ :)

imigran

• Administrator
  • breeder
ชอบคมเข้มไม่เคยเปลี่ยน จริงๆ คุณสันอ่ะ  :)                                             
ไม่รับจองนก ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น กลัวเสียความรู้สึก

korn_KGB

ตัวที่สามเลยครับคุณกร ขอบคุณครับที่ลงรูปให้ดู ส่วนรูปลูกนกที่จะให้คุณกรช่วยดูขอเป็นพรุ่งนี้เช้าครับ ขอบคุณครับ :)

รับทราบครับคุณสัน  :D :D

san

• **
ชอบคมเข้มไม่เคยเปลี่ยน จริงๆ คุณสันอ่ะ  :)                                           

san

• **
ขอบคุณครับพี่จิ พอดีเคยไปเที่ยวบ้านคุณกร ตอนแรกเห็นคู่พ่อแม่ตัวนี้แล้วชอบครับเลยจองกับคุณกรตั้งแต่ยังไม่ไข่ ที่บ้านได้ลูกนกสวยๆเยอะแล้วหรือยังครับ 

imigran

• Administrator
  • breeder
ไม่ค่อยเท่าไรค่ะ ชุดพายด์ ช่วงนี้ ให้สีทึบๆ ที่น่าตื่นตาตื่นใจก็เห็นจะเป็น พายด์กรีน ได้มาแบบฟลุคๆ อิอิ
ไม่รับจองนก ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น กลัวเสียความรู้สึก