หมวดหมู่ทั่วไป > สาระความรู้และสนทนา

ประกาศ เรื่อง การสมัคร สมาชิก

(1/1)

imigran:
เนื่องจาก ทางเวปไซต์ มีขอ email address  เพื่อจะได้ส่ง ข้อความไปยืนยันตัวท่านเอง ดังนั้น สมาชิกที่ สมัครแล้ว ยังไม่สามารถ โพสต์ได้

ให้ กลับไปดู ในอิเมลล์ หรือใน junk ( เผื่อหลุด) แล้วไปคลิ๊ก ที่ลิงค์ ตามที่ระบบส่งไปให้ เพื่อยืนยันตัวตน ของท่าน แล้วจะสามารถโพสต์ได้ค่ะ

***** ดังนั้น ในการสมัคร สมาชิก ท่านจะต้องใช้ อิเมลล์ จริง เท่านั้นค่ะ *****

ขออภัย ในความไม่สะดวก เพราะ เพื่อเป็นการ ยืนยัน ตัวตน สามารถ ตรวจสอบ ตัวตนได้ค่ะ ป้องกัน เหตุการณ์วุ่นวายที่อาจจะเกิดขึ้น ในภายภาคหน้าค่ะ

korn_KGB:
รับทราบคับพี่จิ  :D :D :D

imigran:
up

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม