หมวดหมู่ทั่วไป > สาระความรู้และสนทนา

กระทู้ ลงชื่อร่วม สนุก โปรโมตเวบ ครั้งที่1

(1/4) > >>

imigran:
กติกา : สมาชิกท่านใด โพสต์ได้ครบ 30 กระทู้ เป็นท่านแรก จะได้รับ ของรางวัล เป็น เลิฟเบิร์ด กรีนแบล็คชีค

ขอบคุณ ผู้ สนับสนุน รายการค่ะ เอ้ย  ขอบคุณ ผู้สนับสนุนของรางวัลมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

สมาชิกท่านใดสนใจ ร่วมสนุก แวะมาลงชื่อ ที่นี่ก่อนเลยค่ะ  กระทู้ลงชื่อนี้ แจกฟรี 1 แต้ม  ให้ลงนับกระทู้ของแต่ละท่านด้วยตัวเองนะคะ  ในการโพสต์ แต่ละครั้ง ต้องลงคำว่า นับ 1 , นับ 2 , นับ 3 ....  ด้วยตัวเองค่ะ (ถ้าโกหก โดนจับได้แน่นอน แพ้ฟาล์ว ทันที)

ส่วนท่านที่เป็นสมาชิกเก่าและมีโพสต์สะสมไปแล้ว มาลงชื่อ ที่นี่ และพร้อมแจ้งว่า ตัวเลขใต้ชื่อ ของท่านเป็นเลขอะไร  ก่อนที่จะนับ 1ด้วยค่ะ เช่น ของคุณ hippy ตอนนี้ มี 32อยู่แล้ว ให้เริ่มนับ 1 ที่ 33 ค่ะ 

***** ขอความกรุณา สมาชิก ที่ร่วมเล่นเกม กรุณา โพสต์แบบมีสาระ อย่าน่าเกลียดจนเกินไปด้วยค่ะ 55555*****

เริ่มนับ ตั้งแต่ ลงชื่อที่กระทู้นี้ เป็น โพสต์ที่ 1 ค่ะ 

ปล. หากทำผิดกติกา กรรมการจะลบโพสต์ของท่านออกทันที

ขอให้สนุกสนานค่ะ

Pkn:
ผมขอร่วมสนุกด้วยคนคับ :))

นับ 1

M:
นับ 1 มั้ง :D

new1987:
นับมั่งครับผม อยากได้นกแบล็คชีค เพราะชอบๆๆ ที่บ้านไม่มีสีเขียว 5555

นับ 1

oat585:
นับ 1 คับ อยากได้อะ  ;)  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม