ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ยกเลิกจองนกทั้งหมด  (อ่าน 7343 ครั้ง)

imigran

• Administrator
  • breeder
ประกาศ ยกเลิกจองนกทั้งหมด
« เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 03:24:10 pm »
ใครที่ จองๆๆๆๆๆๆ   ไว้ ไม่ว่าใครทั้งนั้น  ขอยกเลิกหมด มีนกลงขายเอง ไม่ต้องมาจอง เบื่อจริง  จองไว้ พอมีนก บอกไม่เอา  พอไม่บอกไปขายคนอื่น โทรมาว่าอีก เซ็ง
ไม่รับจองนก ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น กลัวเสียความรู้สึก

Dr.K

• noob
  • admin
Re: ประกาศ ยกเลิกจองนกทั้งหมด
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 03:26:40 pm »
ดีแล้วหล่ะ
บางทีมันเหมือนการกั๊กๆ
แบบกว่าเป็นการตลาดแบบ กันท่า หรือเปล่าไม่รู้
ใครอยากได้จ่ายเงินครบแล้วนัดวันเลย
จบ
admin

imigran

• breeder
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:23:52 pm »
จริงนะ  เวลาไม่มีนกก็จองกัน ยาวๆๆๆ พอมีนก เรากันไว้ พอบอก ดันตอบ ไม่เอาแระ พอจำไม่ได้ ไปขายคนอื่น ก็โทรต่อว่า เคืองเป็นนะเนี่ย ฮึ่ม ...
ไม่รับจองนก ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น กลัวเสียความรู้สึก

pakpao

• noob
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:48:11 pm »
ยกเลิกของเค้าด้วยหรอพี่จิ :'(  เค้ารอลูกแดเนียล อยู่นะ แง้ แง้ เกิดอะไหรขึ้นหรือพี่ิจิ ตามมาบอร์ดใหม่ด้วยค่ะ

Dr.K

• noob
  • admin
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 04:49:54 pm »
จริงนะ  เวลาไม่มีนกก็จองกัน ยาวๆๆๆ พอมีนก เรากันไว้ พอบอก ดันตอบ ไม่เอาแระ พอจำไม่ได้ ไปขายคนอื่น ก็โทรต่อว่า เคืองเป็นนะเนี่ย ฮึ่ม ...

โอ๋ๆ แค่คนยกเลิกคนเดียว อีก 100 คิวมีอะ แทบเหยียบกันตาย 555
admin

imigran

• breeder
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 05:03:20 pm »
ยกเลิกของเค้าด้วยหรอพี่จิ :'(  เค้ารอลูกแดเนียล อยู่นะ แง้ แง้ เกิดอะไหรขึ้นหรือพี่ิจิ ตามมาบอร์ดใหม่ด้วยค่ะ

มันหลายคนอ่ะจ้ะ คุณปักเป้า  บางทีพี่ก็ลืมบ้างอะไรบ้าง บางคนที่จำได้ ดันบอก ไม่เอาแล้ว พอขายไป อีกคน โทรมาต่อว่า กลุ้มใจ จริงๆ 55555

pakpao

• noob
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 05:06:13 pm »
อ่านะพี่ อารมณ์นี้เข้าใจ ของปักเป้าก้อเหมือนกันค่ะบางทีลูกค้ายกเลิกก้อเซ็งเป็ด เหมือนกันคะพี่ แต่ลูกค้าน่ารัก น่ารัก ก้อยังมีอีกเยอะนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะพี่จิ  ;D