ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ครับฝากตัวด้วยนะครับ  (อ่าน 4856 ครั้ง)

Lanna Farm

• noob
  • *
เด็กใหม่ครับฝากตัวด้วยนะครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:41:08 pm »
ผมเด็กใหม่ชื่อแซ็กซ์ อยู่เชียงรายครับ ทำโรงเรือนนกไว้ กว้าง 6 เมตร ยาว 12 เมตร ตอนนี้มีเลี้ยงไว้เล่นๆ หงส์หยก 40 คู่ เลิฟเบริ์ดแค่ 5 คู่เอง มีดับเบิลเยลโล่ 1 คู่ ม่วงเพอโซ 1 คู่ กรีนฟิชเช่อ 2 คู่ ไม่ขอบม่วงหน้าขาว 1 คู่ กะลังไข่ได้ 4 ใบแล้ว ครับ ตอนนี้เขียวฟิชเช่อตัวผู้ตายอยากได้พร้อมทำตัวผู้มาเป็นคู่เขาซักตัวหนึ่งครับ ใครมีแจ้งหน่อยครับผมมีรถส่งมาต่างจังหวัดครับ ถ้ากรุงเทพมาเชียงรายมีรถวิ่งมาครับ รบกวนด้วยครับใครมีช่วยแจ้งหน่อยนะครับหามาหลายอาิทิตย์แล้วครับ  ติดต่อมาได้ครับ 080-4994570  ตอนนี้ยังไม่ลงนกครับเพราะว่ากะลังจะทำกรงหมอน สำหรับเลี้ยงนกจำหน่ายครับอีกไม่นานคงไม่เห็นหรอกครับ  คงได้เห็นหรือใครจะสั่งก็ไว้รอเอาของมาลงให้ดูก่อนนะครบั อิอิ

imigran

• Administrator
  • breeder
Re: เด็กใหม่ครับฝากตัวด้วยนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 03:51:41 pm »
ยินดี ต้อนรับค่ะ  ;D
ไม่รับจองนก ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น กลัวเสียความรู้สึก